PKL – Tour tắm biển Hồ Tràm (Mini tour to Ho Tram beach)



OK! XIN CHÀO CÁC BẠN!

Cuối tuần anh em dẫn nhau đi tour tắm biển Hồ Tràm. Đoàn đi gồm có BMW S1000RR, Honda CBR250RR, Yamaha MT10, MT09 thường và SP, Triumph Street Triple, Kawasaki Z900 và Z900.

Cung đường này tạm chấp nhận được, nhưng cảnh thì khá là đẹp luôn các bạn ạ!

⭕️ Các bạn nhớ like video, đăng ký kênh Youtube “Lê Gia Huy”, và đừng quên follow Fanpage “Lê Gia Huy” để đón xem những video tiếp theo của mình nhé! Thank you! 😍
👉 More video:
✅ Follow me:
🔅My Instagram:
– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
CONTACT FOR WORKING: giahuyle93@gmail.com
– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
Link nhạc Intro của mình ở đây nhé!

Track: Alex Skrindo & Miza – Thinkin’ [NCS Release]
Music provided by NoCopyrightSounds.
Watch:
Free Download / Stream:

Track: Diamond Eyes – Stars [NCS Release]
Music provided by NoCopyrightSounds.
Watch:
Free Download / Stream:

Track: Diviners – Escape (feat. Rossy) [NCS Release]
Music provided by NoCopyrightSounds.
Watch:
Free Download / Stream:

#LêGiaHuy
#Yamaha
#MT09

Nguồn:https://baovnexpress.com/

  • ⭕️ Các bạn nhớ like video, đăng ký kênh Youtube “Lê Gia Huy”, và đừng quên follow Fanpage “Lê Gia Huy” để đón xem những video tiếp theo của mình nhé! Thank you! 😍

    👉 More video: https://youtube.com/c/LeGiaHuy

    ✅ Follow me: https://facebook.com/legiahuy08

    🔅My Instagram: https://www.instagram.com/legiahuy08

    Lê Gia Huy March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • 0:57 ủa có anh Thái nữa kìa, anh Minh biker hay gọi anh này là anh Thái Dúi nè

    Tính Nguyễn FA March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Phan rang đẹp nhất:v

    Đẹp zai thế Anh March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Ăn lộn quán rồi a. Quán bánh canh Thúy phía trên mới là quán gốc của bánh canh Long Hương 😀

    Car & Technic March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Gần nhà em

    Lê xuân Bắc March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Mong a kím dc con agusta rivew xem với ạ

    QUOC CUONG TRAN March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Quay đẹp quá.

    Khanh Ho March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • R15 v3 có thể vào tem lê gia huy đi tour được ko ạ

    Minh Phú Trần March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • MT-09 m63 chạy được không anh ??

    Khôi Hoàng Dương March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Review con breakout với cvo limited đầu video kia a êy

    xuân hiếu phạm March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Làm thêm clip MT-10 đi anh Huy

    Chí Văn Trịnh March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • :v sao đi vào đường cấm xe máy hết vậy ?

    Đặng Minh Tuấn March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • r1 âu

    Ngoc Dang Khoa Nguyen March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • 6:05 Cho hỏi đây là xe gì vậy mọi người xe tên gì ạ ?

    Nam Sơn Thuỷ March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Có ai biết đây là khu resort gì không ạ 🙁 em cảm ơn .

    nekoto338 March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • 0:55 nhìn hắn như là cháu của Nguyễn Văn Thiệu á :))

    Phong Thân Văn March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • ah huy đi con j z

    ken kanek March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Đi thăm đucati

    Nhã Nguyễn March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Bộ đồ đẹp phết

    Messi Reus March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Video của Huy nhìn vui quá, đi tour ai mê xe mà không thích phải k Huy ? (y)

    mình cũng làm một video chia sẻ về kinh nghiệm đi tour của mình (mình chủ yếu đi bằng Ex150 và đi một mình), anh xem có thiếu gì không bổ sung giúp mình nhé :
    https://www.youtube.com/watch?v=qKfZIbU5NN0

    Rider - Slayer March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • đường rừng aHuy và mọi người dừng xe chụp hình là đường ra biển Hồ Cốc. Rừng đó là rừng nguyên sinh Bình Châu. Hiện tại khúc đường thẳng đã được trãi nhựa bao test 1km2. Hodota thuộc xã Bình Châu, huyện Xuyên Mộc ak a

    sơn nguyễn March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • đường rừng aHuy và mọi người dừng xe chụp hình là đường ra biển Hồ Cốc. Rừng đó là rừng nguyên sinh Bình Châu. Hiện tại khúc đường thẳng đã được trãi nhựa bao test 1km2. Hodota thuộc xã Bình Châu, huyện Xuyên Mộc ak a

    BRVT Ban Phong Trào March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • quê em o phan rang em chuyen vo sai gon hoc

    Thảo Đỗ VĂn March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • 2:50 nhạc tên gì vậy a HUY

    Vinh Phạm March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • anh chi em ai thich nghe nhom kinh ko

    PhanHuyLinh Vlogs March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • trời không có nữ hả e

    Meo Hoang Vlog 2020 March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • e nghĩ a nên nhỏ nhạc lại để có thể nghe đc tiếng pô nx như thế ms phê ,ngta ns sự đam mê chủ yếu là tiếng pô kích thích 😉

    XV BIKE March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • 8:45 bố láo nhở :))

    Yorichi KA March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • đây mới là phượt này

    PaDa Mun March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • K nhầm thì Con cbr250 của a zai hay làm review cùng minhbiker. Mt 09 nhìn thấy mê k à 😭😭

    xuan luu March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Cái anh lên hình đầu tiên đi con 250 hay con nào vậy, thấy a hay có mặt trong clip cao bao nhiêu thì đi dc xe này , xe này nhưng ko bt a ý đi xe nào

    Gaming Channel March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • R1 của e bán rồi à

    Phan Nhân March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Anh cho hỏi motto dc cho chạy bên đường xe 4 bánh hả anh

    HP Gaming March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Muốn làm vlog cần những gì

    CONGDUONG March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Cho e xin tên nhạc 4:00 đi anh Huy

    Dương Trần March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Con MT-09 SP nhập về Việt Nam giá bao nhiêu vậy anh?

    nhật nguyễn March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • BMW đẹp miễn chê.

    Duy Phương March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Anh huy như con nít z 🤣

    panther black March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • nhạc hay
    video chill quá anh ơi

    Chiến Quang March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • 1 câu thôi xe rất đẹp . thx nhất cái đồng hồ MT 09

    Nhan Le March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Các bạn ai biết resort này tên gì cho mình xin

    tuan anh March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Chạy phê quá

    Ông ThạchVlog March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Kiếm cbr250rr review đi anh huy

    AT Biker March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Cố tình kh xem kênh anh vài tháng để xem một lần tất cả cho sướng ahihi

    Võ Hoàng Phúc March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • Em ở phước bửu nè anh

    Bio Mush March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • đi tour anh đường ghép nhạc để tiếng pô phê hơn

    Duy Anh March 29, 2020 8:33 pm Reply
  • 1:29 —nhạc gì v anh ? ThankYou

    Phu Dang March 29, 2020 8:33 pm Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *